Vivoกล้องหน้า 5MP กล้องหลัง 8MP / 6500 mAh + 15W รุ่น VM-Y05C Y05 (4+64) SUMMIT PLATINUM ขนาด จอ 6.74" 120Hz สี Summit Platinum
vivo Y05 สมาร์ตโฟนแบตอึด ดีไซน์พรีเมียม ใช้งานได้ยาวนานตลอดวัน ใช้คุ้มทุกเปอร์เซ็นต์ รองรับทุกการใช้งานในชีวิตประจำวัน ไม่ว่าจะทำงาน ดูหนัง ฟังเพลงจับถนัดมือ ให้สัมผัสพรีเมียม พร้อมผ่านการรับรองความทนทานต่อการตกกระแทก ใช้งานได้อย่างมั่นใจในทุกวัน สมารถสั้งซื้อได้แล้ววันนี้
- จอ 6.74 นิ้ว + รีเฟรชเรท 120Hz
- แบตเตอรี่ 6,500 mAh ชาร์จเร็ว 15W
- กล้องหลัก 8MP + กล้องหน้า 5MP
- สี Summit Platinum
- หน่วยความจำ 64 GB
- โมเดล: VM-Y05C Y05 (4+64) SUMMIT PLATINUM
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
812.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
812.00 บาท
รายละเอียดสินค้า กล้องหน้า 5MP กล้องหลัง 8MP / 6500 mAh + 15W รุ่น VM-Y05C Y05 (4+64) SUMMIT PLATINUM ขนาด จอ 6.74" 120Hz สี Summit Platinum
Specification
| Screen Size | 6.74 inch |
| Chip | Unisoc T7225 |
| Display | 120Hz 1600 x 720 LCD |
| Memory | RAM 4GB / ROM 64GB |
| expandable memory and sim card | Suported 2 Nano SIMs + 1 MicroSD |
| Operating System | Android 16 |
| Front Camera | 5MP |
| Back Camera | 8MP |
| Network | 2G GSM, 3G WCDMA, 4G FDD-LTE, 4G TD-LTE, Bluetooth 5.2, Wi-Fi 2.4 GHz |
| water resistant | Yes |
| Charging | USB Type-C 2.0 15W |
| Battery | 6,500 mAh |
| Color | Summit Platinum |
| Dimensions W x D x H | 7.7 x 0.8 x 16.7 cm. |
| Weight | 0.20 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| In the Box | Documentation x1 / USB Cable x1 / Charger x1 /Eject Tool x1 / Phone Case x1 / Protective Film (applied) x1 / Warranty Card |











