Vivoกล้องหน้า 50MP กล้องหลัง 50MP+50+8MP / 6500 mAh + 90W รุ่น VM-V70I V70(12+512) GOLDEN HOUR ขนาด จอ 6.59" 120Hz สี Golden Hour
vivo V70 สมาร์ทโฟนดีไซน์พรีเมียม พร้อมกล้อง AI คมชัดระดับโปร หน้าจอความละเอียดสูงลื่นไหลเต็มตา แบตอึดใช้งานยาวนาน และประสิทธิภาพแรงตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ทั้งถ่ายภาพ เล่นโซเชียล ทำงาน และความบันเทิงครบจบในเครื่องเดียว สวยระดับลูกรักพระเจ้า
- จอ Amoled 6.59 นิ้ว รีเฟรชเรท 120Hz
- กล้องหลัก 50MP กล้องหน้า 50MP
- แบต 6,500 mAh ชาร์จเร็ว 90W
- สี Golden Hour
- หน่วยความจำ 512 GB
- โมเดล: VM-V70I V70(12+512) GOLDEN HOUR
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
4,545.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
4,545.00 บาท
รายละเอียดสินค้า กล้องหน้า 50MP กล้องหลัง 50MP+50+8MP / 6500 mAh + 90W รุ่น VM-V70I V70(12+512) GOLDEN HOUR ขนาด จอ 6.59" 120Hz สี Golden Hour
คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 6.59 inch |
| Chip | Snapdragon 7 Gen 4 |
| Display | 2750 x 1260 Amoled 120 Hz |
| Memory | RAM 12GB / ROM 512GB |
| expandable memory and sim card | 2 nano SIMs |
| Operating System | Android 16 |
| Front Camera | 50MP |
| Back Camera | 50MP (Main) + 50MP (Telephoto) + 8MP (Ultra Wide) |
| Network | Wi-Fi : 2.4 GHz / 5 GHz, 2G, 3G, 4G, 5G, Bluetooth 5.4 |
| water resistant | Yes |
| Charging | 90W , Type-C |
| Battery | 6,500 mAh |
| Color | Golden Hour |
| Dimensions W x D x H | 7.4 x 0.7 x 15.7 cm. |
| Weight | 0.19 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| In the Box | Documentation x1 / USB Cable x1 / USB Power Adapter x1 / Eject Tool x1 / Phone Case x1 / Protective Film (applied) x1 / Warranty Card x1 |











