SAMSUNGGalaxy S26+ (12/512) รุ่น SM-S947BLBCTHL ขนาด 6.7" สี Sky Blue
Galaxy S26+ สมาร์ทโฟน AI รุ่นใหม่ ที่ยกระดับการใช้งานไปอีกขั้น มาพร้อมเทคโนโลยีสุดล้ำ Photo Assist แต่งรูปแบบใหม่ แค่พิมพ์ก็เปลี่ยนได้ทันที รองรับภาษาไทย ใช้งานง่าย ไม่ซับซ้อน Nightography VDO ถ่ายวิดีโอคมชัดแม้ในที่แสงน้อย Best-in-class Display จอภาพคมชัด สีสันสมจริงยิ่งกว่าเดิม เห็นแล้วใจสั่นใช่ไหม สั่งซื้อได้ทันทีที่ พร้อมโปรโมชั่นสุดพิเศษ รีบก่อนของหมดนะ
- จอ AMOLED 6.70 นิ้ว รีเฟรชเรต 120Hz
- กล้องหน้า 12MP + กล้องหลัง 50MP
- แบต 4900mAh ชาร์จไว 45W + ชาร์จไร้สาย 20W
- สี Sky Blue
- หน่วยความจำ 256 GB
- โมเดล: SM-S947BLBCTHL
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
9,193.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
9,193.00 บาท
รายละเอียดสินค้า Galaxy S26+ (12/512) รุ่น SM-S947BLBCTHL ขนาด 6.7" สี Sky Blue
คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 6.70 inch |
| Chip | Exynos 2600 |
| Display | QHD+ (3120 x 1440), Dynamic AMOLED 2X 1-120Hz |
| Memory | RAM 12GB / ROM 512GB |
| expandable memory and sim card | Not Support Expanable Card/ Support Dual SIM (1 single+1 single) |
| Operating System | Android 16 |
| Front Camera | 12MP |
| Back Camera | 12MP (Ultra-Wide) + 50MP (Main) + 10MP (Telephotox3) |
| Network | 2G, 3G, 4G, 5G, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6e, Bluetooth 6.0 |
| water resistant | Yes |
| Charging | USB Type-C Wireless PowerShare, Super Fast Charging 2.0 45W, Wireless 20W |
| Battery | 4,900 mAh |
| Color | Sky Blue |
| Dimensions W x D x H | 7.5 x 0.7 x 15.8 cm. |
| Weight | 0.19 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| In the Box | Handset x1 / Data cable x1 / Ejection Pin x1 / Quick Start Guide x1 |










