OPPOสมาร์ทโฟน OPPO Reno15 (12+512GB) Twilight Blue (5G)
Reno15 5G สมาร์ทโฟนสเปคเทพ แบตอึดระดับตำนาน พร้อมดีไซน์สุดพรีเมียม ทนทานขั้นสุดด้วยมาตรฐานกันน้ำและกันฝุ่น IP69 กล้อง AI ถ่ายสวยระดับโปร บันทึกทุกความทรงจำด้วยกล้องหลัง 3 ตัว ให้ภาพคมชัด ผิวสวยดูเป็นธรรมชาติ สั่งเลยที่ BaNANA
- จอ ใหญ่สะใจ 6.59 นิ้ว AMOLED
- กล้องหลัง 50MP กล้องหน้า 50MP
- แบตเตอรี่ 6,500 mAh ชาร์จไว 80W
- สี Twilight Blue
- หน่วยความจำ 512 GB
- โมเดล: OPPO Reno 15 5G(12+512G)
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
3,798.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
3,798.00 บาท
รายละเอียดสินค้า สมาร์ทโฟน OPPO Reno15 (12+512GB) Twilight Blue (5G)
คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 6.59 inch |
| Chip | Snapdragon 7 Gen 4 Mobile Platform |
| Display | 2760x1256, 1.07 billion colors, AMOLED, FHD+ 460ppi, Refresh rate max 120Hz |
| Memory | RAM 12GB / ROM 512GB |
| expandable memory and sim card | Nano-SIM + Nano-SIM |
| Operating System | ColorOS 16 |
| Front Camera | 50MP |
| Back Camera | 50MP (Main) + 50MP (Telephoto) + 8MP (Ultra Wide) |
| Network | GSM, WCDMA, FDD-LTE, TDD-LTE, 5G NR, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, dual-band, Bluetooth 5.4 |
| water resistant | Yes |
| Charging | 80W SuperVOOC, Type-C |
| Battery | 6,500 mAh |
| Color | Twilight Blue |
| Dimensions W x D x H | 7.4 x 0.7 x 15.8 cm. |
| Weight | 0.19 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| Option | Video Player/Recorder, Audio Player |











