OPPOสมาร์ทโฟน OPPO Reno14 Pro (12+512GB) Titanium Gray (5G)
OPPO Reno14 Pro รองรับ 5G ถ่ายพอร์ตเทรตสุดชิคด้วย AI แฟลช AI แก้ไขภาพ พร้อมชิป MediaTek Dimensity 8450 เล่นมือถือได้อย่างลื่นไหลอย่างไม่จำกัด พร้อมรองรับมาตรฐานกันน้ำและฝุ่นถึง IP66 / IP68 / IP69
- ขนาดหน้าจอ 6.83 นิ้ว
- แบตเตอรี่ 6200 mAh
- กล้องหน้าและหลังคมชัดถึง 50MP
- สี Titanium Gray
- หน่วยความจำ 512 GB
- โมเดล: OPPO Reno 14 Pro 5G (12+512G)
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
4,731.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
4,731.00 บาท
รายละเอียดสินค้า สมาร์ทโฟน OPPO Reno14 Pro (12+512GB) Titanium Gray (5G)
Specification
| Screen Size | 6.83 inch |
| Chip | MediaTek Dimensity 8450 |
| Display | 1.07 billion colors, Flexible AMOLED, FHD+ (2800x1272), 450ppi, Refresh rate max 120Hz |
| Memory | RAM 12GB / ROM 512GB |
| expandable memory and sim card | Nano-SIM card |
| Operating System | ColorOS 15 |
| Front Camera | 50MP |
| Back Camera | 50MP (Main) + 50MP (Tele) + 50MP (Ultra-Wide) |
| Network | GSM, WCDMA, FDD-LTE, TD-LTE, 5G |
| water resistant | Yes |
| Charging | 80W SuperVOOC Flash Charge Type-C, 50W AirVOOC Flash Charge Type-C |
| Battery | 6,200 mAh |
| Color | Titanium Gray |
| Dimensions W x D x H | 7.6 x 0.7 x 16.3 cm. |
| Weight | 0.20 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| Option | Video Player/Recorder, Audio Player |











