OPPOสมาร์ทโฟน OPPO Reno13F Luminous Blue (12+256) (5G)
OPPO Reno13F สมาร์ทโฟนดีไซน์บางเฉียบสุดพรีเมียม พร้อมกล้อง AI เก็บทุกรายละเอียดของภาพได้คมชัดทุกมุมมอง มาพร้อมหน้าจอ AMOLED สีสันสดใส ขนาดใหญ่เต็มตา ตอบโจทย์สายถ่ายรูปและดูคอนเทนต์ แบตเตอรี่ใช้งานได้นาน พร้อมชาร์จไว ที่ช่วยให้คุณพร้อมทุกสถานการณ์ ไม่ว่าจะเล่นเกม ถ่ายรูป หรือใช้งานทั่วไป
- ขนาดหน้าจอ 6.67 นิ้ว
- แบตเตอรี่ 5,800 mAh
- มาพร้อมกล้องหลัง 50MP
- สี Luminous Blue
- หน่วยความจำ 256 GB
- โมเดล: OPPO Reno 13 F 5G (12+256G)
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
2,305.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
2,305.00 บาท
รายละเอียดสินค้า สมาร์ทโฟน OPPO Reno13F Luminous Blue (12+256) (5G)
Specification
| Screen Size | 6.67 inch |
| Chip | Qualcomm Snapdragon 6 Gen 1 Octa-Core 2.2GHz (4nm) |
| Display | 16.7 Million Colors, Amoled FHD+ (1080*2400) 394ppi , Touch smpling ra |
| Memory | RAM 12GB / ROM 256GB |
| expandable memory and sim card | Up to 1TB |
| Operating System | Android 14 |
| Front Camera | 32MP |
| Back Camera | 50MP + 8MP + 2MP |
| Network | GSM, WCDMA, FDD-LTE , TD-LTE , 5G NR |
| water resistant | Yes |
| Charging | 45W SuperVOOC Flash Charge . Type C |
| Battery | 5,800 mAh |
| Color | Luminous Blue |
| Dimensions W x D x H | 16.22 x 7.5 x 0.76 cm. |
| Weight | 0.19 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| Option |








