OPPOหน้าจอ 6.59 นิ้ว Ram 12 Rom256 รุ่น OPPO RENO 13 5G (12+256G) ขนาด 6.59 นิ้ว สี Plume White
OPPO Reno13 สมาร์ทโฟน 5G คุณภาพเยี่ยม มาพร้อม AI Eraser ลบวัตถุหรือคนในภาพได้ง่ายดาย ดีไซน์บางเบา หรูหรา พกพาสะดวก เสริมความมั่นใจด้วย OPPO Secure Center ที่ช่วยตรวจสอบและจัดการแอปพลิเคชันอย่างมีประสิทธิภาพทำให้คุณมั่นใจว่าอุปกรณ์ของคุณจะปลอดภัยจากแอปพลิเคชันเถื่อน ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์การใช้งาน!
- ขนาดหน้าจอ 6.59 นิ้ว
- ชาร์จไว 80W Supervooc
- กล้องหลัง 50MP คมชัดสูง
- มาพร้อม OPPO Secure Center
- สี Plume White
- หน่วยความจำ 256 GB
- โมเดล: OPPO Reno 13 5G (12+256G)
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
3,238.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
3,238.00 บาท
รายละเอียดสินค้า หน้าจอ 6.59 นิ้ว Ram 12 Rom256 รุ่น OPPO RENO 13 5G (12+256G) ขนาด 6.59 นิ้ว สี Plume White
Specification
| Screen Size | 6.59 inch |
| Chip | MTK Dimensity 8350 5G Octa-core 3.35 GHz |
| Display | 1.07 Billion Colors, Amoled FHD+ (2760*1256) 460ppi , Touch smpling ra |
| Memory | RAM 12GB / ROM 256GB |
| expandable memory and sim card | Up to 1TB |
| Operating System | Android 15 |
| Front Camera | 50MP |
| Back Camera | 50MP (Main) + 8MP (Ultra-wide) + 2MP (Macro) |
| Network | GSM, WCDMA, FDD-LTE , TD-LTE , 5G NR |
| water resistant | Yes |
| Charging | 80W SuperVOOC Flash Charge . Type C |
| Battery | 5,600 mAh |
| Color | Plume White |
| Dimensions W x D x H | 7.47 x 0.7 x 15.79 cm. |
| Weight | 0.181 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| Option | Face recognition, Facial Unlock, In-display fingerprint sensor |








