Vivoสมาร์ทโฟน vivo V50 Lite (8+256GB) Fantasy Purple (5G)
vivo V50 Lite รองรับ 5G ลำโพงสเตอริโอคู่ ปลดปล่อยพลังเสียงที่ดังขึ้นถึง 400% เติมเต็มประสบการณ์เสียงที่ทรงพลังและชัดเจนยิ่งขึ้นระบบระบายความร้อนขนาดใหญ่พิเศษการถ่ายภาพพอร์ตเทรตคุณภาพระดับสตูดิโอด้วยแสง Aura Lightแบตเตอรี่ BlueVolt ขนาด 6500 mAh มอบประสิทธิภาพที่ยาวนานในรูปทรงที่เพรียวบางและกระทัดรัด
- ขนาดหน้าจอ 6.77 นิ้ว
- แบตเตอรี่ 6500 mAh
- มาพร้อมกล้องหลัง 50MP
- สี Fantasy Purple
- หน่วยความจำ 256 GB
- โมเดล: VM-V50LP V50 Lite 5G
แบ่งชำระเริ่มต้นเพียงบาทต่องวด
1,931.00
ชำระเงิน
พูดคุยกับแอดมิน เพื่อนัดหมายการจัดส่งการแบ่งชำระ
6 งวด
1,931.00 บาท
รายละเอียดสินค้า สมาร์ทโฟน vivo V50 Lite (8+256GB) Fantasy Purple (5G)
คุณสมบัติสินค้า
| Screen Size | 6.77 inch |
| Chip | MediaTek Dimensity 6300 |
| Display | 2392 x 1080, 120 Hz |
| Memory | RAM 8GB / ROM 256GB |
| expandable memory and sim card | 2 nano SIMs |
| Operating System | Android 15 |
| Front Camera | 32MP |
| Back Camera | 50MP (Main) + 8MP (Ultrawide) |
| Network | 2G, 3G, 4G, 5G, Wi-Fi 2.4GHz+5GHz, Bluetooth 5.4 |
| water resistant | Yes |
| Charging | 90W USB-C |
| Battery | 6500 mAh |
| Color | Fantasy Purple |
| Dimensions W x D x H | 7.6 x 0.7 x 16.3 cm. |
| Weight | 0.197 Kg. |
| Warranty | 1 Year |
| Option | N/A |











